... เมื่อวันศุกร์ ที่ 22 มีนาคม 2567 การดำเนินโครงการธนาคารขยะ ประจำเดือนมีนาคม 2567 ณ ศูนย์ส่งเสริมและสร้างรายได้ชุมชน เทศบาลตำบลท่าแร่ เพื่อส่งเสริม รณรงค์สร้างจิตสำนึกในการคัดแยกขยะจากต้นทางหรือครัวเรือน ของผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล ลูกจ้าง และบุคลากรภายในสำนักงานเทศบาล เกิดการคัดแยกขยะอย่างเป็นระบบ โดยการนำขยะที่คัดแยกมาฝากธนาคารขยะ ...
![](images/anigif.gif)
โครงการธนาคารขยะ ประจำเดือน มีนาคม 2567
วันศุกร์ ที่ 22 มีนาคม พ.ศ. 2567
ณ ศูนย์ส่งเสริมอาชีพและสร้างรายได้ชุมชน เทศบาลตำบลท่าแร่